



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA MAJI
MAMLAKA YA MAJISAFI NA USAFI WA MAZINGIRA DAR ES SALAAM



SALAMU ZA POLE

Menejimenti na Watumishi wa Mamlaka ya Majisafi na Usafi wa Mazingira Dar es Salaam (**DAWASA**) inatoa salamu za pole kwa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, **Mhe. Dkt Samia Suluhu Hassan** na Watanzania kufuatia kifo cha aliyekuwa Waziri Mkuu Mstaafu wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Hayati **Cleopa David Msuya** kilichotekea tarehe **7.5.2025**

DAWASA itaendelea kuenzi utumishi na uzalendo wake kwa **Serikali ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania**.

Bwana alitoa na Bwana ametwaa, Jina la Bwana lihimidiwe.

